Primary Menu

Top Menu

September 20, 18

சென்னை அணி சிக்ஸர் மழையால் அசத்தல் வெற்றி

பெங்களூருவுக்கு எதிரான ஐ.பி.எல். போட்டியில் சென்னை சூப்பா் கிங்ஸ் அணி கடைசி ஓவரில் அசத்தல் வெற்றி பெற்றது.

 

சென்னை, பெங்களூரு இடையேயான ஐ.பி.எல். போட்டி பெங்களூருவில் நடைபெற்றது. டாஸ் வென்ற சென்னை அணியின் கேப்டன் மகேந்திர சிங் தோனி பெங்களூருவை பேட்டிங் செய்யுமாறு பணித்தார். இதனைத் தொடா்ந்து களம் இறங்கிய பெங்களூரு அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரா் குயின்டன் டீ காக் 53 ரன்கள் எடுத்தார்.

 

அணியின் மற்றொரு முன்னணி ஆட்டக்காரரான டிவில்லியா்ஸ் சிக்சா் மழை பொழிந்தார். அவா் சென்னை வீரா்களின் பந்து வீச்சை நாளாபுறமும் சிதறடித்தார். இறுதியாக 68 ரன்கள் எடுத்திருந்த போது அவா் ஆட்டம் இழந்தார். இறுதியில் அந்த அணி 20 ஓவா் முடிவில் 8 விக்கெட்டுகளை இழந்து 205 ரன்கள் எடுத்தது.

 

206 ரன்கள் இலக்கு

206 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற இலக்குடன் களம் இறங்கிய சென்னை அணிக்கு தொடக்கமே அதிர்ச்சி காத்திருந்தது. சென்னை அணியின் தொடக்க ஆட்டக்காரா் வாட்சன் முதல் ஓவரிலேயே தனது விக்கெட்டை பறி கொடுத்தார்.

 

சிக்சா் மழை

ஒருபுறம் விக்கெட்டுகள் சீரான இடைவெளியில் சரிந்து கொண்டே சென்றன. ஆனால் மறு முனையில் பொறுப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்திய அம்பதி ராயுடு 8 சிக்சா்கள் உட்பட 82 ரன்கள் குவித்தார். தொடா்ந்து அதிரடி காட்டிய கேப்டன் தோனி 7 சிக்சா்கள் உட்பட 70 ரன்கள் குவித்து ஆட்டம் இழக்காமல் இருந்தார்.

 

கடைசி ஓவரின் 3வது பந்தில் கேப்டன் தோனி சிக்சா் அடித்து அணியின் வெற்றியை உறுதி செய்தார். இறுதியில் சென்னை அணி 5 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.

Comments

டிவி நடிகை நிலானி தற்கொலைக்கு முயற்சி மருத்துவமனையில் அனுமதி

நடிகை நிலானி, காந்தி லலித் தன்னை திருமணம்...

Leave a Reply

Left Menu Icon
Right Menu Icon